Acetylcysteine EG 200mg Pymepharco - Thuốc điều trị làm tiêu nhầy hiệu quả
0 đánh giá


Giá bán:100.000 đ
Thông tin khuyến mãi
Các câu hỏi thường gặp

Acetylcysteine EG 200mg Pymepharco - Thuốc điều trị làm tiêu nhầy hiệu quả là dược phẩm/thuốc gì ?

Acetylcysteine EG 200mg Pymepharco - Thuốc điều trị làm tiêu nhầy hiệu quả là dược phẩm/thuốc  Thuốc hô hấp + chứa hoạt chất . Acetylcysteine EG 200mg Pymepharco - Thuốc điều trị làm tiêu nhầy hiệu quả có số đăng ký  do Công ty cổ phần Pymepharco sản xuất. Chi tiết về thuốc Acetylcysteine EG 200mg Pymepharco - Thuốc điều trị làm tiêu nhầy hiệu quả hãy cùng Trường Anh Pharm xem chi tiết ở phần mô tả sản phẩm nhé!

Acetylcysteine EG 200mg Pymepharco - Thuốc điều trị làm tiêu nhầy hiệu quả có tác dụng/ công dụng gì ?

Acetylcysteine EG 200mg Pymepharco là sản phẩm gì? Acetylcysteine EG 200mg Pymepharco là thuốc được sản xuất bởi Công ty cổ phần Pymepharco với thành phần chính Acetylcysteine có tác dụng điều trị bệnh lý hô hấp có đờm nhầy quánh. Acetylcysteine EG 200mg Pymepharco giúp làm tiêu nhầy ở người bệnh viêm phế quản đồng thời l&agra Xem thêm

Acetylcysteine EG 200mg Pymepharco - Thuốc điều trị làm tiêu nhầy hiệu quả giá bao nhiêu ?

Để biết thông tin giá của sản phẩm  Acetylcysteine EG 200mg Pymepharco - Thuốc điều trị làm tiêu nhầy hiệu quả vui lòng liên hiện qua hotline: 0901796388. Thông tin giá Acetylcysteine EG 200mg Pymepharco - Thuốc điều trị làm tiêu nhầy hiệu quả đăng trên web có thể thay đổi.

Mua Acetylcysteine EG 200mg Pymepharco - Thuốc điều trị làm tiêu nhầy hiệu quả ở đâu ?

Các bạn có thể dễ dàng mua Acetylcysteine EG 200mg Pymepharco - Thuốc điều trị làm tiêu nhầy hiệu quả tại Trường Anh Pharm bằng cách:

  • Mua hàng trực tiếp tại cửa hàng
  • Mua hàng trên website: https://congbotpcn.com/thuoc/acetylcysteine-eg-200mg-pymepharco-thuoc-dieu-tri-lam-tieu-nhay-hieu-qua.html
  • Mua hàng qua số điện thoại hotline: Call/Zalo:  0901796388 để được gặp dược sĩ đại học tư vấn cụ thể và nhanh nhất.
Điều khoản
  • Đúng thuốc, đúng giá
  • Bán thuốc theo đơn
  • Sản phẩm chính hãng, cam kết chất lượng.
  • Kiểm tra hàng trước khi thanh toán.
  • Chính sách bảo mật
  • Chính sách vận chuyển
  • Hình thức thanh toán
  • Chính sách đổi trả
  • Hướng dẫn đặt hàng

Acetylcysteine EG 200mg Pymepharco là sản phẩm gì?

  • Acetylcysteine EG 200mg Pymepharco là thuốc được sản xuất bởi Công ty cổ phần Pymepharco với thành phần chính Acetylcysteine có tác dụng điều trị bệnh lý hô hấp có đờm nhầy quánh. Acetylcysteine EG 200mg Pymepharco giúp làm tiêu nhầy ở người bệnh viêm phế quản đồng thời làm sạch đường thở. Ngoài ra thuốc còn dùng để giải độc trong quá liều paracetamol.

Thông tin cơ bản của Acetylcysteine EG 200mg Pymepharco

  • Tên sản phẩm: Acetylcysteine EG 200mg Pymepharco
  • Số đăng ký: VD-24442-16
  • Công ty đăng ký: Pymepharco
  • Xuất xứ: Việt Nam
  • Dạng bào chế: Bột pha uống
  • Hạn sử dụng: 36 tháng.
  • Quy cách: Hộp 30 gói

Thành phần của Acetylcysteine EG 200mg Pymepharco 

  • Acetylcystein 200mg

Công dụng - Chỉ định của Acetylcysteine EG 200mg Pymepharco

  • Được dùng làm thuốc tiêu nhầy dùng trong điều trị bệnh lý hô hấp có đờm nhầy quánh như trong viêm phế quản cấp và mãn tính, và làm sạch thường quy trong mở khí quản.
  • Được dùng làm thuốc giải độc trong quá liều Paracetamol.

Liều dùng của Acetylcysteine EG 200mg Pymepharco 

  • Cách dùng:
    • Thuốc dùng đường uống
  • Liều dùng
    • Người lớn và trẻ em trên 6 tuổi uống mỗi lần 1 gói , ngày uống 3 lần.
    • Trẻ em từ 2 đến 6 tuổi uống mỗi lần 1 gói, ngày uống 2 lần.
    • Dùng làm thuốc giải độc trong quá liều Paracetamol, uống dung dịch Acetylcystein 5% : Liều đầu tiên 140 mg/kg, dùng dung dịch 5%, tiếp theo cách 4 giờ uống 1 lần, liều 70 mg/kg thể trọng và uống tổng cộng thêm 17 lần.
  • Quên liều:
    • Dùng liều đó ngay khi nhớ ra. Không dùng liều thứ hai để bù cho liều mà bạn có thể đã bỏ lỡ. Chỉ cần tiếp tục với liều tiếp theo.
  • Quá liều:
    • Trong trường hợp khẩn cấp, hãy gọi ngay cho Trung tâm cấp cứu 115 hoặc đến trạm Y tế địa phương gần nhất.

Chống chỉ định của Acetylcysteine EG 200mg Pymepharco 

  • Mẫn cảm với một trong các thành phần của thuốc.
  • Tiền sử hen suyễn.
  • Phenylceton niệu.
  • Trẻ em dưới 2 tuổi.

Lưu ý khi sử dụng Acetylcysteine EG 200mg Pymepharco 

  • Phải giám sát chặt chẽ nếu người bệnh có tiền sử hen suyễn hoặc những người có nguy cơ dị ứng cao. 
  • Sử dụng Acetylcysteine có thể khiến nhiều đờm loãng xuất hiện ở phế quản, cần phải hút đờm ra để giảm ho.
  • Phụ nữ có thai hoặc đang cho con bú tham khảo ý kiến bác sĩ
  • Thuốc gây ảnh hưởng đến khả năng lái xe và vận hành máy móc khi người bệnh bị buồn ngủ, nhức đầu do tác dụng phụ của thuốc.

Tác dụng phụ Acetylcysteine EG 200mg Pymepharco 

  • Buồn nôn, nôn, buồn ngủ, nhức đầu, ù tai, viêm miệng, chảy nước mũi nhiều, phát ban, mày đay, co thắt phế quản kèm phản ứng dạng phản vệ toàn thân.
  • Sốt, rét run.
  • Thông báo cho Bác sĩ những tác dụng không mong muốn gặp phải khi sử dụng.

Tương tác

Acetylcysteine có thể tương tác với một số loại thuốc sau:

  • Các loại thuốc trị ho khác
  • Penicillin
  • Oxacilin
  • Tetracyclin
  • Erythromycin lactobionat
  • Natri ampicillin.

Bảo quản

  • Bảo quản ở nhiệt độ dưới 30°C - nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh sáng.
  • Để xa tầm tay trẻ em.

Sản phẩm tương tự

Giá Acetylcysteine EG 200mg Pymepharco là bao nhiêu?

  • Acetylcysteine EG 200mg Pymepharco hiện đang được bán sỉ lẻ tại Trường Anh. Các bạn vui lòng liên hệ hotline công ty Call/Zalo: 090.179.6388 để được giải đáp thắc mắc về giá.

Mua Acetylcysteine EG 200mg Pymepharco ở đâu?

Các bạn có thể dễ dàng tìm mua Acetylcysteine EG 200mg Pymepharco tại Trường Anh Pharm bằng cách:

  • Mua hàng trực tiếp tại cửa hàng với khách lẻ theo khung giờ sáng:10h-11hchiều: 14h30-15h30
  • Mua hàng trên website:https://congbotpcn.com
  • Mua hàng qua số điện thoại hotline:Call/Zalo: 090.179.6388 để được gặp dược sĩ đại học tư vấn cụ thể và nhanh nhất.

“Tài sản đầu tiên là sức khỏe, vì vậy hãy chủ động bảo vệ sức khỏe của chính bản thân và người thân của bạn nhé! Cảm ơn bạn đã tin tưởng và đồng hành cùng congbotpcn.com. Chúc bạn mạnh khỏe và hạnh phúc”

Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm: Mục tiêu của chúng tôi là cung cấp cho bạn thông tin hiện tại và phù hợp nhất. Tuy nhiên, vì thuốc tương tác khác nhau ở mỗi người, chúng tôi không thể đảm bảo rằng thông tin này bao gồm tất cả các tương tác có thể. Thông tin này không thay thế cho lời khuyên y tế. Luôn luôn nói chuyện với nhà cung cấp dịch vụ chăm sóc sức khỏe của bạn về các tương tác có thể xảy ra với tất cả các loại thuốc theo toa, vitamin, thảo dược và chất bổ sung, và các loại thuốc không kê đơn mà bạn đang dùng.
Các câu hỏi thường gặp
Thông tin về Công ty cổ phần Pymepharco
Công ty sản xuất: Công ty cổ phần Pymepharco.
Địa chỉ: 166 - 170 Nguyễn Huệ, Tuy Hoà, Phú Yên.
Quốc gia sản xuất: Việt Nam.

Đánh giá sản phẩmĐánh giá ngay


Sản phẩm liên quan

Tags:

Bình luận sản phẩm
Chúng tôi đã nhận được bình luận của bạn
Bình luận sẽ được kiểm duyệt trước khi hiển thị trên website!